JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

TANGAZO LA WIKI MAALUM YA NECTA YA HUDUMA KWA WATEJA

Baraza la Mitihani la Tanzania limeandaa Wiki Maalum ya NECTA ya
Huduma kwa Wateja kuanzia tarehe 13 Oktoba, 2025 hadi tarehe
19 Oktoba, 2025 katika Viwanja vya Ofisi za Baraza la Mitihani Mikocheni
mkabala na TBC Jijini Dar es Salaam.

Katika Wiki hiyo kutakuwa na utoaji wa huduma za papo kwa papo
zikiwemo:

() Kupatiwa vyeti mbadala kwa waliopoteza
(i)  Kupatiwa uthibitisho wa matokeo
(i)  Kufanyiwa ulinganifu wa vyeti yaani equivalence

(iv)  Kufanyiwa marekebisho mbalimbali ya taarifa za usajili kwa
wanafunzi

Aidha, katika Wiki hiyo kutakuwa na zoezi maalum la upandaji wa miti katika
shule zote za sekondari na msingi pamoja na vyuo vya ualimu nchini ikiwa
ni utekelezaji wa maelekezo ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan aliyoyatoa wakati wa Maadhimsho ya
Miaka 50 ya Baraza.

Watu wote mnakaribishwa Baraza la Mitihani la Tanzania kwa ajili ya kupata
huduma za papo kwa papo kuanzia tarehe 13 Oktoba, 2025 hadi tarehe
19 Oktoba, 2025.

IMETOLEWA NA:
KATIBU MTENDAJI

) Kura Yako Haki Yako Jitokeze
Kupiga Kura
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