

TANGAZO



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



KUONGEZA MUDA WA USAJILI KWA WATAHINIWA WA KUJITEGEMEA KWA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA (ACSEE) 2026

Baraza la Mitihani la Tanzania linapenda kuwajulisha watu wote wanaotarajia kufanya **Mtihani wa Kidato cha Sita (ACSEE)** mwaka **2026** kama Watahiniwa wa Kujitegemea kwamba muda wa usajili umeongezwa kuanzia tarehe **06 Novemba, 2025** hadi tarehe **30 Novemba, 2025**. Aidha, ada ya usajili kwa kipindi hiki ni **Tsh 65,000**.

Imetolewa na:

KATIBU MTENDAJI

06 NOVEMBA, 2025