
 
 

REF. STNA 2025 

 
RATIBA YA UPIMAJI  WA KITAIFA WA DARASA LA PILI NGAZI YA SHULE 

(STANDARD TWO SCHOOL BASED NATIONAL ASSESSMENT TIMETABLE) 
 NOVEMBA, 2025 

 
 

 TAREHE NA SIKU MUDA (SAA) NAMBA MFICHO STADI 

18.11.2025 
JUMANNE 

 

2:00 – 2:40 

R02 

R02E 

    KUANDIKA: BASIC ENGLISH LANGUAGE SKILLS 

WRITING: BASIC ENGLISH LANGUAGE SKILLS 

2:40 – 3:40  MAPUMZIKO 

3:40 – 4:30 

R03 

R03E 

STADI YA KUHESABU 

ARITHMETIC SKILLS 

 

 

 
19.11.2025                

JUMATANO  
 2:00 – 5:00 R01 STADI YA KUSOMA 

20.11.2025 
ALHAMISI 

 
 



MAELEKEZO KWA WALIMU WAKUU 
 

1. Hakikisha kuwa unayo Ratiba ya Upimaji wa mwaka 2025 iliyoandaliwa na Baraza la Mitihani la Tanzania.  

2. Hakikisha kwamba wanafunzi wote waliosajiliwa wanafanya Upimaji wa Stadi ya Kusoma, 
Kuandika/Writing: Basic English Language Skills na Kuhesabu/Arithmetic Skills. 

3. Hakikisha kila stadi inafanyika katika tarehe na muda uliooneshwa kwenye ratiba ya Upimaji. 

4. Ikiwa Shule imesajili wanafunzi zaidi ya 300 ifanye Upimaji wa Stadi ya Kusoma kwa siku mbili tarehe 
19.11.2025 na tarehe 20.11.2025. 

5. Usimamizi wa Upimaji wa Darasa la Pili ufanyike kwa kuzingatia Mwongozo wa Upimaji wa Kitaifa wa 
Stadi za Kusoma, Kuandika na Kuhesabu Darasa la Pili Ngazi ya Shule unaopatikana kwenye tovuti ya 
Baraza la Mitihani la Tanzania  www.necta.go.tz.  

 
 

http://www.necta.go.tz/
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