



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



KUSAJILI ANWANI ZA MAKAZI

Ndugu Mwananchi,

Zoezi la kutambua na kusajili anwani za makazi linaendelea nchi nzima. Unaombwa ushirikiane na viongozi wa Serikali ya Mtaa wako kuweka jina la mtaa au barabara uliyopo na namba ya nyumba yako kabla ya Mei 2022.

Postikodi ni namba maalumu ambayo inatambulisha Kata unayoishi. Unaweza kufahamu postikodi ya Kata yako kwa kutumia moja kati ya njia zifuatazo:

1. Piga *152*00# kisha fuata maelekezo
2. Pakua programu ya NAPA kutoka Play Store
3. <https://address.tcra.go.tz/postcode/>
4. napa.mawasiliano.go.tz

ASANTE SANA KWA USHIRIKIANO