

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



HUDUMA KWA WATEJA

Baraza la Mitihani la Tanzania linawajulisha watu wote kuwa, Katika kutekeleza maelekezo ya Serikali kuhusu kupunguza msongamano wa watu ili kuzuia maambukizi ya virusi vya Corona, huduma kwa wateja zinatolewa kwa njia ya simu na baruapepe. Hivyo Wateja wote wanashauriwa kuwasilisha hoja zao kwa kupiga simu kwenye namba za simu zilizo rodheshwa kwenye jedwali lifuatalo ili wapatiwe huduma stahiki;

Na	Huduma	Namba za Simu	
1.	Hati ya Uthibitisho wa Matokeo (Statement of Results)	0787624762	0625520943
2.	Ulinganifu wa Matokeo (Equivalence of certificate)	0687335378	0764264161
3.	Uthibitisho wa Cheti (Certification)	0787624762	0625520943
4.	Cheti mbadala (Duplicate Certificate)	0655955924/ 0784356561	0737690870
5.	Vyeti vilivyorudishwa toka Posta	0689168786	0738845431
6.	Marekebisho ya majina	0738845431	0683305885/ 0676710009
7.	Uhakiki wa vyeti	0737690870	0679105610
8.	Usajili wa watahiniwa wa Shule za Msingi	0784612201	0758718776
9.	Usajili wa watahiniwa wa Shule za Sekondari	0684319960	0759333211
10.	Usajili wa Watahiniwa wa kujitegemea	0754063127	0714929079
11.	Usajili wa watahiniwa wa Ualimu na Mitihani ya Nje	0784612201	0758718776
12.	Malipo ya ada ya Mtihani	0785333203	0713028368
13.	Huduma ya vyeti PSLE, CSEE, ACSEE na Ualimu	0757267874	0787325701
14.	Huduma nyinginezo	0786162787	0762576835
15.	Malalamiko yoyote kama yapo	0735540729	0738971989

Aidha, kwa Wateja wanaoweza kuwasilisha hoja kwa njia ya baruapepe, watumie anuani zifuatazo: [pshea@necta.go.tz](mailto:pshea@necta.go.tz) na [esnecta@necta.go.tz](mailto:esnecta@necta.go.tz)

Imetolewa na  
Afisa Habari na Uhusiano  
Baraza la Mitihani la Tanzania