JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

TANZIA
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Bwana. iIIim . Chasama

Baraza la Mitihani la Tanzania linasikitika kutangaza kifo cha mtumishi wake
Bwana. William E. Chasama kilichotokea tarehe 26 Machi, 2022 kwa ajal

Dar es Salaam.

Kwa niaba ya Bodi ya Baraza la Mitihani la Tanzania, Menejimenti na
watumishi wote tunatoa pole kwa familia ya marehemu, ndugu, jamaa, na
marafiki kwa msiba huo. Mwenyezi Mungu awape moyo wa uvumilivu
katika kipindi hiki kigumu.

BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE,
AMINA.

Imetolewa
Katibu Mtendaji

29 Machi, 2022
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