JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

FOMU YA KUOMBA MATOKEO YALIYOZUILIWA KWA KUTOKULIPA ADA YA MTIHANI

MAELEKEZO MUHIMU
A. Hakikisha unafuata maelekezo na kujaza taarifa sahihi katika fomu hii kisha uwasilishe
NECTA.

B. Malipo kwa ajili ya kufungua matokeo yaliyozuiliwa kwa sababu kutolipwa ada ya mtihani
(CSEE, ACSEE na Ualimu — Tsh.100,000/= na FTNA — Tsh. 20,000/=) yafanyike kwa
kutumia namba maalum (control number) inayotolewa na mfumo wa malipo ya serikali wa
kielektroniki (GePG) kupitia tovuti ya NECTA: www.necta.qo.tz . Malipo yote yafanyike
katika benki za NMB, CRDB na NBC au kwa kutumia mitandao ya kifedha ya T-Pesa
(TTCL), M-Pesa (Vodacom), Tigo Pesa (Tigo), Ezy Pesa (Zantel) na Airtel Money (Airtel).

C. TAARIFA ZA MTAHINIWA

1. JINA LA MTAHINIWA:

2. NAMBA YA MTAHINIWA:

3. JINA LA SHULE/CHUO:

4. AINA YA MTIHANI ALIOFANYA: MWAKA:

5. KIASI CHA ADA YA MTIHANI KILICHOLIPWA:

6. CONTROL NUMBER:

7. BENKI /T-PESA, M-PESA, TIGO PESA etc (taja namba ya simu)

8. TAREHE ALIYOLIPA ADA YA MTIHANI:

9. ANUANI YA MTAHINIWA:

10. NAMBA YA SIMU YA MKONONI:

11. SAHIHI 12. TAREHE:

D. AFISA MTOA HUDUMA

1. JINA LA ALIYETOA HUDUMA KWA MTEJA:

2. SAHIHI YA ALIYETOA HUDUMA KWA MTEJA:

Eneo la Viwanda Mikocheni, Barabara ya Bagamoyo, S.L.P. 2624 au 32019 DAR-ES-SALAAM TANZANIA
Simu: +255-22-2700493-6/9 +255-22-2772423 Nukushi: +255-22-2775966
Barua pepe: esnecta@necta.go.tz, Tovuti: www.necta.qo.tz



http://www.necta.go.tz/

