



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



FOMU YA KUOMBA MATOKEO YALIYOZULIWA KWA KUTOKULIPA ADA YA MTIHANI

MAELEKEZO MUHIMU

- A. Hakikisha unafuata maelekezo na kujaza taarifa sahihi katika fomu hii kisha uwasilishe NECTA.
- B. Malipo kwa ajili ya kufungua matokeo yaliyozuliwa kwa sababu kutolipwa ada ya mtihani (**CSEE, ACSEE** na **Ualimu – Tsh.100,000/=** na **FTNA – Tsh. 20,000/=**) yafanyike kwa kutumia namba maalum (**control number**) inayotolewa na mfumo wa malipo ya serikali wa kielektroniki (**GePG**) kupitia tovuti ya **NECTA: www.necta.go.tz** . Malipo yote yafanyike katika benki za **NMB, CRDB** na **NBC** au kwa kutumia mitandao ya kifedha ya **T-Pesa** (TTCL), **M-Pesa** (Vodacom), **Tigo Pesa** (Tigo), **Ezy Pesa** (Zantel) na **Airtel Money** (Airtel).

C. TAARIFA ZA MTAHINIWA

1. JINA LA MTAHINIWA: _____
2. NAMBA YA MTAHINIWA: _____
3. JINA LA SHULE/CHUO: _____
4. AINA YA MTIHANI ALIOFANYA: _____ MWAKA: _____
5. KIASI CHA ADA YA MTIHANI KILICHOLIPWA: _____
6. CONTROL NUMBER: _____
7. BENKI /T-PESA, M-PESA, TIGO PESA etc (taja namba ya simu) _____
8. TAREHE ALIYOLIPA ADA YA MTIHANI: _____
9. ANUANI YA MTAHINIWA: _____
10. NAMBA YA SIMU YA MKONONI: _____
11. SAHIHI _____ 12. TAREHE: _____

D. AFISA MTOA HUDUMA

1. JINA LA ALIYETOA HUDUMA KWA MTEJA: _____
2. SAHIHI YA ALIYETOA HUDUMA KWA MTEJA: _____