



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



FOMU YA MAOMBI YA USAJILI WA KITUO CHA WATAHINIWA WA KUJITEGEMEA

SEHEMU A: TAARIFA KAMILI ZA KITUO
(Ijazwe na Mkuu wa Kituo)

1. Jina la mahali kilipo Kituo:

- (a) Jina la Kituo
- (b) Halmashauri / Manispaa
- (c) Mkoa
- (d) Umbali (Km) kutoka Ofisi ya Afisa Elimu Sekondari
- (e) Anuani ya Kituo
- (f) Namba ya simu
- (g) Barua pepe
- (h) Umiliki wa Kituo (Serikali / Binafsi)

2. Taarifa za Mmiliki wa Kituo:

- (a) Jina.....
- (b) Kiwango cha juu cha elimu
- (c) Kazi
- (d) Anuani
- (e) Namba ya simu
- (f) Barua pepe
- (g) Vituo/shule/Taasisi za elimu nyingine anazomiliki
- (h) Jina la mmiliki wa majengo ya kituo.....
(Kama mmiliki wa majengo ndiye mmiliki wa kituo, ambatanisha nakala ya hati ,
kama hapana ambatanisha nakala ya mkataba wa kukodi majengo).

3. Majengo na samani za kituo:

- (a) Idadi ya vyumba vilivyopo
- (b) Idadi ya kumbi za mikutano (hall) zilizopo
- (c) Idadi ya watahiniwa kwenye ukumbi
- (d) Jumla ya watahiniwa wote (vyumba na ukumbi)
- (e) Wakati usiokuwa na mitihani majengo yanatumika kwa shughuli gani?

(shule/ukumbi wa sherehe/ibada n.k).

- (f) Idadi ya majengo ya vyoo vya wanaume vyenye jumla ya matundu ya vyoo ...
- (g) Idadi ya majengo ya vyoo vya wanawakevyenye jumla ya matundu ya vyoo ...
- (h) Idadi ya vyumba vya maabara vyenye ukubwa wa urefu upana
- (i) Chumba madhubuti cha kuhifadhi mitihani, sefu/kasiki lipo ndio/hapana.

Jina kamili la Mkuu wa Kituo

Kiwango cha elimu

Sahihi..... Simu..... Muhuri Tarehe

SEHEMU B: UHAKIKI WA TAARIFA ZA KITUO
(Ijazwe na Afisa Elimu Sekondari)

Tafadhali fika eneo la kituo hakiki kituo kwa kuzingatia vipengele vifuatavyo:

4. Mazingira ya kituo

- (a) Shughuli zilizopo jirani na kituo: (Makazi ya watu, viwanja vya michezo, nyumba za ibada, vilabu vya pombe na starehe (bar & muziki), soko, gereji n.k)

Kaskazini

Kusini

Mashariki

Magharibi

NB: Upande mmoja unaweza kuwa na shughuli zaidi ya moja.

- (b) Shughuli zilizopo maeneo yanayozunguka kituo zitaathiri ufanyikaji wa mitihani? (ndio/hapana). Kama ndio, tafadhali eleza namna kituo kitakavyoathirika.

.....
.....
.....

- (c) Mahali kituo kilipo panafikika kwa usafiri wa gari? (ndio/hapana)

5. Majengo

- (a) Ukubwa na uwezo wa majengo

Chumba	Hali ya chumba kinafaa/hakifai

- (b) Jumla ya idadi ya viti idadi ya meza vinavyofaa kutumika na watahiniwa wakati wa ufanyikaji mitihani.
- (c) Je, vyumba vina mwanga na hewa ya kutosha? (ndio/hapana)
- (d) Idadi ya majengo ya vyoo vya wanaume ... vyenye jumla ya matundu ya vyoo ...
- (e) Idadi ya majengo ya vyoo vya wanawakevyenye jumla ya matundu ya vyoo ...
- (f) Je, kituo ni sehemu ya shule ambako kuna watahiniwa wa shule? (ndio/hapana)
- (g) Jina la shule
- (h) Idadi ya maabara zilizopo
- (i) Kasiki/sefu(ipo/haipo)
- (j) Kwa maoni yako je, kituo ni sehemu salama kwa ufanyikaji wa mitihani?
.....
.....

6. Maboresho yanayohitajika

.....

7. Maoni ya Afisa Elimu Sekondari;

.....

Jina kamili la Afisa Elimu Sekondari.....

Sahihi..... Simu Muhuri..... Tarehe.....

SEHEMU C: MAPENDEKEZO KUHUSU KUSAJILIWA KITUO
 (Ijazwe na Afisa Elimu wa Mkoa)

Kutokana na taarifa kuhusu kituo zilizohakikiwa na Afisa elimu Sekondari napendekeza kuwa:
 Kituo kisajiliwe/kisisajiliwe.

Jina kamili la Afisa Elimu Mkoa.....

Sahihi..... Simu..... Muhuri..... Tarehe.....

SEHEMU D: USAJILI WA KITUO

(Kwa matumizi ya Ofisi)

8. Seksheni ya Usajili

(i) Kituo kimekubaliwa usajili? (Ndiyo/Hapana)

(ii) Jina la Kituo litakuwa

Jina kamili la Afisa aliyeshughulikia

Cheo..... Sahihi..... Tarehe.....

9. Masjala

Namba ya Kituo itakuwa

Jina Sahihi Tarehe.....

10. Seksheni ya Usajili

Miliki wa kituo amejulishwa kuhusu usajili wa kituo kwa barua **Kumb. Na.**
..... ya tarehe

Jina la Msajili

Sahihi Tarehe