

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



PICHA YA
MTAHINIWA
(kwa vyeti
visivyo na
picha)

FOMU YA MAOMBI YA VYETI VYA WATAHINIWA WA KUJITEGEMEA

A.MAELEKEZO MUHIMU

- i. Tafadhali jaza nafasi wazi kwa ukamilifu.
- ii. Ili uweze kutumiwa cheti kilichorudishwa NECTA, utapaswa kuwasilisha vitu vifuatavyo:
 - Picha yako moja ndogo (Passport Size Photograph) ya rangi kwa watahiniwa wenye vyeti visivyokuwa na picha.
 - Nakala ya kitambulisho.
 - Risiti halisi ya malipo.
- iii. Kabla ya kufanya malipo, tafadhali fahamu kwanza iwapo cheti kilirudishwa NECTA au la. Andika barua pepe ya kuuliza kwa Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania kwa kutumia anwani yake ambayo ni: esnecta@necta.go.tz . Iwapo utajibiwa kuwa cheti chako kilirudishwa NECTA utaelekezwa kwa barua pepe kulipia gharama ya kukutumia upya cheti chako.
- iv. Utaratibu wa malipo kwa cheti kilichorudishwa necta kutoka posta
 - Malipo kwaajili ya Maombi ya vyeti vya watahiniwa wa kujitegemea (P) ni **Tshs.30,000/=** ambayo yanapaswa kufanyika kwa kutumia namba maalum (**Control Number**) inayotolewa na mfumo wamalipo ya serikali wa kielektroniki (**GePG**) kupitia tovuti ya **NECTA: www.necta.go.tz** . Malipo yote yafanyike katika benki za: **-NMB; CRDB** na **NBC** au kwa kutumia mitandao ya kifedha ya **M-Pesa** na **Tigo Pesa**.
- v. Fomu ya ombi la kutumiwa cheti ikiwa na viambatanisho vilivyotajwa hapo juu itumwe kwa Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania, S.L.P 2624 Dar es Salaam.

B.TAARIFA ZA MTAHINIWA

1. Jina la Mtahiniwa:.....
2. Namba ya Mtihani:.....
3. Shule/Kituo ulichofanyia mtihani:
4. Mwaka wa mtihani.....
5. Aina ya Mtihani(CSEE, ACSEE).....
6. Iwapo cheti kipo NECTA
 - (a) Naomba nipewe. Ninacho kitambulisho
 - (b) Kitumwe kwa S.L.P.....
7. Jina (la aliyewasilisha maombi).....
Na. ya simu Saini.....Tarehe
8. Barua pepe.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(Ijazwe na Afisa anayehusika na utoaji wa huduma)

(a)Iwapo cheti kilirudishwa NECTA

Cheti chake kipo, mtahiniwa alipe shilingi **30,000/** na awe na **kitambulisho kinachokubalika kiserikali**

Jina..... Saini Tarehe

(b)Iwapo cheti hakikurudishwa NECTA

Cheti chake hakijarudi NECTA. Kilitumwa kwa anwani ifuatayo:

Jina la mtahiniwa.....

c/o

S.L.P.....

Kwa rejista yenye namba ya tarehe

Mtahiniwa afuatilie cheti chake Posta ili kujua kilipokewa na nani.

Jina..... Saini Tarehe

(c) Ofisi ya fedha

MHURI NA SAINI YA AFISA WA NECTA KWA AJILI YA MALIPO

.....
.....
.....