



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



FOMU YA MAOMBI YA 'LEAVING CERTIFICATES' ZILIZOONDOLEWA
KWENYE MFUMO WA PREMS

SEHEMU A: IJAZWE NA MKUU WA SHULE

- (i) Jaza taarifa sahihi kwenye nafasi zilizo wazi:

| |
|--------------------------------------|
| Jina la Shule..... |
| Namba ya Kituo (eg. S0101)..... |
| Aina ya Mtihani (CSEE au ACSEE)..... |
| Mwaka wa Mtihani |
| Halmashauri..... |
| Mkoa..... |
| Simu:..... |
| E-mail:..... |
| Contol number |
| Sababu ya kutokupakua mapema..... |
| Jina la Mkuu wa Shule..... |
| SainiTarehe..... |

- (ii) Baada ya kujaza fomu hii ambatisha na stakabadhi ya malipo (control Number) iwasilishwe NECTA au itumwe kwa Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani Tanzania, S.L. P. 2624 Dar Es Salaam.
- (iii) Malipo ya kulipia leaving certificates baada ya kuondolewa kwenye mfumo ni sh.100,000 kwa kituo/shule.

SEHEMU B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

1. Malipo yamefanyika(Ndiyo/Hapana).
2. "Control number" ya malipo.....
3. Afisa aliyepokea maombiSaini.....Tarehe.....