



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



Toleo la Aprili, 2022 MM1

FOMU YA MAOMBI YA MAREKEBISHO YA MAJINA

SEHEMU A: IJAZWE NA MTAHINIWA

Jaza taarifa sahihi kwenye nafasi zifuatazo:

1. Taarifa za Mtahiniwa:

Jina la mtahiniwa lilivyoandikwa kimakosa:	Jina la mtahiniwa linavyotakiwa kuandikwa:
Aina ya Mtihani:(PSLE, CSEE, ACSEE, GATSCCE, GATCE, DSEE)	
Mwaka:	
Namba ya Mtihani:.....	
Simu:.....	
E-mail:.....	
Anwani:	
Kwa Mtahiniwa ambaye ni mwanafunzi:	
Jina la Shule:.....Mkoa:.....Kidato:.....	

SEHEMU B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU

2. Marekebisho yanastahili kufanyika(Ndiyo/Hapana).
3. "Control number" ya malipo.....
4. Marekebisho yameingizwa katika Mkeka tarehe
5. Jina la Afisa.....
- Sahihi.....Tarehe.....